படுக்கை அறையின் வண்ணமும் அதன் பயன்களும் வியக்கத்தக்க உண்மை!

bedroom-colors

மனதை மாற்றும் சக்தி நிறத்திற்கு உண்டாம். உறக்கம் வராமல் தவிப்பவர்கள் படுக்கை விரிப்பில் நீலக்கலரை உபயோகித்தால் நன்றாக உறக்கம் வரும் என்கின்றனர் நிபுணர்கள். மருத்துவமனைகளில் படுக்கை விரிப்புகளில் பச்சை வர்ணம் பயன்படுத்துகின்றனர். இதற்குக் காரணம் பச்சையில் ஆன்டிசெப்டிக் ப்ராப்பர்ட்டி அதிகம் காணப்படுகிறது. அதனால்தான் ஆபரேசன் தியேட்டர்களில் மருத்துவர்கள் பச்சை நிறத்தை உபயோகின்றனர்.

தினமும் கலர் மாத்துனா படுக்கை அறையில் பவர்புல் காம்பினேசனாக சுவருக்கு பர்ப்பில் வண்ணம், வயலட் படுக்கை விரிப்பு உபயோகிக்கலாம் என்கின்றனர். அதேபோல் மிக்ஸ்டு வர்ணங்களை உபயோகிப்பவர்கள் வாரத்திற்கு 5 முறை உறவில் ஈடுபடுகின்றனர் என்று தெரிவிக்கின்றனர் ஆய்வாளர்கள்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*